Bạn gì ơi ! Bạn chưa đăng ký tài khoản kia !!!. Đăng ký ngay!

Thông tin bài đăng

#bvu_1916 : Chia tay vì thằng bạn thân cùng phòng

Đăng tại chuyên mục FBVU - Diễn đàn sinh viên đại học Bà Rịa - Vũng Tàu

Mã tin: 9

Admin
Admin
Người sáng lập
https://fbvu.forumvi.com
Trước khi viết ra bài này t muốn gửi lời xin lỗi các bạn cộng đồng LGBT.
T vừa chia tay người yêu, chia tay sau 3 năm vui buồn lẫn lộn, sau những lần cãi vã như cặp đôi khác thì tụi t cũng đong đầy hạnh phúc.
Sau 3 năm yêu t vậy mà anh lại chia tay vì anh nhận ra anh yêu con trai. Mà đứa đó chính là bạn thân của anh. Ở cùng phòng, chơi game, ăn ngủ, đá bóng, tập gym cùng nhau.
Chia tay vì anh nhận ra anh yêu nó, chia tay vì t mạnh mẽ như đàn ông mà anh lại thích bảo vệ và che chở cho người khác. Chia tay vì nó hiểu anh hơn cả t, vì anh có thể ôm nó ngủ và sinh hoạt chung mà t thì không. Không phải vì t cũng thích con gái nên không cho anh ôm ngủ mà vì t nghiêm túc trong vấn đề đó. T nghĩ rằng chỉ khi nào t kết hôn thì mới phát sinh quan hệ. Còn yêu thôi thì không được.
Anh nói chia tay vì 3 năm qua bên t anh phải gồng mình kìm nén thể xác lẫn tâm lí. T như trên trời rơi xuống. Mấy hôm nay đầu óc như mơ không biết mình làm vậy là tệ với anh. T trách mình khiến anh thành ra như vậy. Và cũng trách nó vì biết anh phải chịu đựng t mà nó không nói. Dù t và nó có rất nhiều cơ hội nc riêng những lần t rủ nó đi mua quà sn, kỉ niệm ngày 2 đứa yêu rồi giáng sinh, tết...
Nó là đứa biết hết vì anh chỉ tâm sự với nó.
Cảm giác như nó chen vào hp của bọn t, cướp ny của t. Nên bây giờ t thấy mấy đứa con trai LGBT là t gét. T biết vậy là t sai nhưng t vẫn gét.

05.11.19 19:46#1
Luuha
Luuha
Thành viên
Nên buồn hay nên vui với câu chuyện này ?

06.11.19 23:55#2
Đăng ký tài khoản để trả lời bài viết bạn nhé. Đăng ký ngay!
Quyền hạn của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết