Bạn gì ơi ! Bạn chưa đăng ký tài khoản kia !!!. Đăng ký ngay!

Thông tin bài đăng

Đêm nhạc Halloween 2019 - muôn vàng sắc màu đến từ sinh viên bvu

Đăng tại chuyên mục FBVU - Diễn đàn sinh viên đại học Bà Rịa - Vũng Tàu

Mã tin: 5

Admin
Admin
Người sáng lập
https://fbvu.forumvi.com
Sau nhiều ngày chờ đợi, sinh viên BVU đã có những giờ phút cháy hết mình với Đêm nhạc Halloween 2019. Ngay từ buổi sáng ngày 26-10, các thành viên của Đội tình nguyện BVU - lực lượng tổ chức chính của chương trình đã có mặt để trang trí khu vực cơ sở 2 trường Đại học Bà Rịa – Vũng Tàu, tạo thành một không gian "ma mị" ấn tượng với khách tham quan.
 [You must be registered and logged in to see this image.]
Sắc màu ấn tượng của Đêm nhạc Halloween BVU 2019

Bạn Nguyễn Ngọc Mai, lớp DH18HD nói: Mình và các bạn đã chờ đón chương trình này từ đầu tháng 10, chúng mình cũng tự chuẩn bị trang phục để tham gia đêm hội. Mình hy vọng đêm hội âm nhạc và hóa trang sẽ không làm chúng mình thất vọng.
Thật đúng với kỳ vọng của Ngọc Mai và đông đảo sinh viên BVU có mặt tại Đêm hội, ngay từ những tiết mục đầu tiên của chương trình Minako band – nhóm nhạc đã quá quen thuộc đối với sinh viên BVU đã làm nóng sân khấu với 3 tiết mục sôi động.

Minako band biểu diễn

Sau tiết mục âm nhạc là màn trình diễn trang phục hóa trang ấn tượng của khán giả tham gia đêm hội. Mỗi bạn hóa trang theo mô hình nhân vật siêu nhiên như những con quái vật, ma quỷ, phù thủy... nên đêm hội trở thành sân chơi cho những ý tưởng kỳ quặc, ấn tượng, bất ngờ như chính tên gọi. Nhiều bạn trẻ mặc cả bộ trang phục kiểu yêu tinh, đeo sừng nhựa, mặt nạ, mũ phù thủy hoặc vẽ những hình ảnh kỳ dị lên mặt... Mỗi trang phục là những cách hóa trang khác nhau đầy màu sắc "quỷ dị" hết sức sáng tạo của các bạn sinh viên BVU đã khiến khán giả đêm hội đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác.

Đêm nhạc tiếp tục được hâm nóng bởi sự sôi động trong từng ca khúc của các nhóm nhạc, CLB Âm nhạc BVU. Dẫn khán giả đi từ ngạc nhiên này đến ngạc nhiên khác là sự xuất hiện của ảo thuật gia Bảo Tú (từng chinh phục Asia got talent) với màn trình diễn xiếc Kung Fu ấn thượng, DJ Linh Jerry đã thực sự khiến cả sân trường nóng lên với tiết mục biểu diễn của âm thanh và ánh sáng. Và không để các bạn sinh viên chờ đợi, sự xuất hiện của nam ca sĩ thần tượng của giới trẻ hiện nay Osad. 

Ca sĩ Osad mang đến không khí hết sức sôi động

Phong cách trẻ trung, sôi động và gần gũi, Osad đã trình bày 3 ca khúc: Người âm phủ, Em có thể và Yêu đương, đây đều là những ca khúc gắn liền với tên tuổi Osad. "Lần đầu tiên Osad đến trường Đại học Bà Rịa – Vũng Tàu và thực sự thấy các bạn rất rất dễ thương. Hy vọng sẽ được gặp lại các bạn trong dịp gần nhất", Osad chia sẻ sau chương trình.

Đêm nhạc Halloween đã khép lại với ấn tượng về âm thanh, ánh sáng và trang phục đậm sắc màu "ma quỷ". Một sân chơi thú vị khép lại và hứa hẹn những chương trình sôi động hơn nữa của sinh viên BVU.
Phòng TTTS

05.11.19 19:38#1
Đăng ký tài khoản để trả lời bài viết bạn nhé. Đăng ký ngay!
Quyền hạn của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết