Bạn gì ơi ! Bạn chưa đăng ký tài khoản kia !!!. Đăng ký ngay!

Thông tin bài đăng

#bvu_1911 : Thẻ sinh viên để làm gì ?

Đăng tại chuyên mục FBVU - Diễn đàn sinh viên đại học Bà Rịa - Vũng Tàu

Mã tin: 11

Admin
Admin
Người sáng lập
https://fbvu.forumvi.com
Xin chào các anh chị khóa trên, xin chào các bạn sinh viên cùng khóa, em là sinh viên khóa 19. Tình hình là 30/10 này em đi lấy thẻ sinh viên, theo trên giấy ghi vậy chứ em cũng không chắc Very Happy nhưng nói chung là cuối tháng 10, đầu tháng 11 là em đã có thẻ sinh viên rồi, nhưng cái ý chính của em đó là: sau đó...sau đó thì sao? Có thẻ sinh viên rồi thì em có cần phải vác em ấy theo khi đi học không? Nếu mang thì bỏ vào cặp là được hay phải sắm sợi dây để đeo toòng teng trên cổ ạ? Công dụng của thẻ sinh viên là gì nữa :3
Hết rồi ạ, hơi cụt ý nhưng em đang thắc mắc, cảm ơn anh chị và các bạn đã đọc.

05.11.19 19:49#1
Luuha
Luuha
Thành viên
Haiz........t

05.11.19 20:57#2
Luuha
Luuha
Thành viên
Admin đã viết:Xin chào các anh chị khóa trên, xin chào các bạn sinh viên cùng khóa, em là sinh viên khóa 19. Tình hình là 30/10 này em đi lấy thẻ sinh viên, theo trên giấy ghi vậy chứ em cũng không chắc Very Happy nhưng nói chung là cuối tháng 10, đầu tháng 11 là em đã có thẻ sinh viên rồi, nhưng cái ý chính của em đó là: sau đó...sau đó thì sao? Có thẻ sinh viên rồi thì em có cần phải vác em ấy theo khi đi học không? Nếu mang thì bỏ vào cặp là được hay phải sắm sợi dây để đeo toòng teng trên cổ ạ? Công dụng của thẻ sinh viên là gì nữa :3
Hết rồi ạ, hơi cụt ý nhưng em đang thắc mắc, cảm ơn anh chị và các bạn đã đọc.

Câu hỏi ngớ ngẩn thật

05.11.19 20:58#3
luubut
luubut
Thành viên
để làm thước kẻ đó bạn

11.11.19 15:18#4
Sponsored content

Đăng ký tài khoản để trả lời bài viết bạn nhé. Đăng ký ngay!
Quyền hạn của bạn
Bạn không có quyền trả lời bài viết